Đèn tháp Qlight ST56BF-3-110-RAG-QZ18
  • 3 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56BF-3-110-RAG-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56BF-3-110-RAG-QZ18 3 tầng 110VAC D56
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56BF-3-110-RAG-QZ18
ModelST56BF-3-110-RAG-QZ18
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối610g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể511mm