Đèn tháp Qlight ST56BF-BZ-3-12-RAG-QL18
  • 90dB
  • 3 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56BF-BZ-3-12-RAG-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56BF-BZ-3-12-RAG-QL18 3 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56BF-BZ-3-12-RAG-QL18
ModelST56BF-BZ-3-12-RAG-QL18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đến 180  độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối610g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể576mm