Đèn tháp Qlight ST56BF-BZ-5-24-RAGBW-QLA18
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56BF-BZ-5-24-RAGBW-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56BF-BZ-5-24-RAGBW-QLA18 5 tầng 24V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56BF-BZ-5-24-RAGBW-QLA18
ModelST56BF-BZ-5-24-RAGBW-QLA18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đến 180  độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối770g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể716mm