Đèn tháp Qlight ST56EL-BZ-5-110-RAGBW-LW18
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56EL-BZ-5-110-RAGBW-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56EL-BZ-5-110-RAGBW-LW18 5 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56EL-BZ-5-110-RAGBW-LW18
ModelST56EL-BZ-5-110-RAGBW-LW18
Điện áp110VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối750g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể566mm
Chiều sâu tổng thể56mm