Đèn tháp Qlight ST56EL-BZ-5-24-RAGBW-SL18
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56EL-BZ-5-24-RAGBW-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56EL-BZ-5-24-RAGBW-SL18 5 tầng 24V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56EL-BZ-5-24-RAGBW-SL18
ModelST56EL-BZ-5-24-RAGBW-SL18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối630g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể501mm
Chiều sâu tổng thể56mm