Đèn tháp Qlight ST56EL-WA-1-220-R-QLA18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56EL-WA-1-220-R-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56EL-WA-1-220-R-QLA18 1 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56EL-WA-1-220-R-QLA18
ModelST56EL-WA-1-220-R-QLA18
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối570g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể471mm
Chiều sâu tổng thể56mm