Đèn tháp Qlight ST56EL-WA-1-24-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56EL-WA-1-24-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56EL-WA-1-24-R 1 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56EL-WA-1-24-R
ModelST56EL-WA-1-24-R
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối410g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể406mm
Chiều sâu tổng thể56mm