Đèn tháp Qlight ST56EL-WA-2-12-RG
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56EL-WA-2-12-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56EL-WA-2-12-RG 2 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56EL-WA-2-12-RG
ModelST56EL-WA-2-12-RG
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối470g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể446mm
Chiều sâu tổng thể56mm