Đèn tháp Qlight ST56EL-WA-2-24-RG-QZ18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56EL-WA-2-24-RG-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56EL-WA-2-24-RG-QZ18 2 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56EL-WA-2-24-RG-QZ18
ModelST56EL-WA-2-24-RG-QZ18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối470g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể446mm
Chiều sâu tổng thể56mm