Đèn tháp Qlight ST56EL-WM-4-24-RAGB-LB18
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56EL-WM-4-24-RAGB-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56EL-WM-4-24-RAGB-LB18 4 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56EL-WM-4-24-RAGB-LB18
ModelST56EL-WM-4-24-RAGB-LB18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Tripping beat
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối580g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể526mm
Chiều sâu tổng thể56mm