Đèn tháp Qlight ST56EL-WM-5-110-RAGBW-SZ18
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56EL-WM-5-110-RAGBW-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56EL-WM-5-110-RAGBW-SZ18 5 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56EL-WM-5-110-RAGBW-SZ18
ModelST56EL-WM-5-110-RAGBW-SZ18
Điện áp110VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Tripping beat
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối750g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể631mm
Chiều sâu tổng thể56mm