Đèn tháp Qlight ST56EL-WS-5-220-RAGBW
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56EL-WS-5-220-RAGBW
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56EL-WS-5-220-RAGBW 5 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56EL-WS-5-220-RAGBW
ModelST56EL-WS-5-220-RAGBW
Điện áp220VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Emergency, Fire.A-ANG, High expansion, Machinery fault
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối750g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể631mm
Chiều sâu tổng thể56mm