Đèn tháp Qlight ST56ELF-1-220-R-LW18
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-1-220-R-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-1-220-R-LW18 1 tầng 220VAC D56
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-1-220-R-LW18
ModelST56ELF-1-220-R-LW18
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối570g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể406mm
Chiều sâu tổng thể56mm