Đèn tháp Qlight ST56ELF-5-110-RAGBW-QLA18
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-5-110-RAGBW-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-5-110-RAGBW-QLA18 5 tầng 110VAC D56
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-5-110-RAGBW-QLA18
ModelST56ELF-5-110-RAGBW-QLA18
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối750g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể566mm
Chiều sâu tổng thể56mm