Đèn tháp Qlight ST56ELF-BZ-2-12-RG
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-BZ-2-12-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-BZ-2-12-RG 2 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-BZ-2-12-RG
ModelST56ELF-BZ-2-12-RG
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối470g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể446mm
Chiều sâu tổng thể56mm