Đèn tháp Qlight ST56ELF-WA-3-24-RAG-SZ18
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WA-3-24-RAG-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WA-3-24-RAG-SZ18 3 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WA-3-24-RAG-SZ18
ModelST56ELF-WA-3-24-RAG-SZ18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Điều chỉnh âm lượngKhông
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối520g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể486mm
Chiều sâu tổng thể56mm