Đèn tháp Qlight ST56ELF-WA-4-110-RAGB-SZ18
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WA-4-110-RAGB-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WA-4-110-RAGB-SZ18 4 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WA-4-110-RAGB-SZ18
ModelST56ELF-WA-4-110-RAGB-SZ18
Điện áp110VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Điều chỉnh âm lượngKhông
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối740g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể591mm
Chiều sâu tổng thể56mm