Đèn tháp Qlight ST56ELF-WA-4-12-RAGB-LB18
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WA-4-12-RAGB-LB18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WA-4-12-RAGB-LB18 4 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WA-4-12-RAGB-LB18
ModelST56ELF-WA-4-12-RAGB-LB18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Điều chỉnh âm lượngKhông
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối580g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể526mm
Chiều sâu tổng thể56mm