Đèn tháp Qlight ST56ELF-WA-4-220-RAGB
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WA-4-220-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WA-4-220-RAGB 4 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WA-4-220-RAGB
ModelST56ELF-WA-4-220-RAGB
Điện áp220VAC
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối740g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể591mm
Chiều sâu tổng thể56mm