Đèn tháp Qlight ST56ELF-WA-4-220-RAGB-LB18
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WA-4-220-RAGB-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WA-4-220-RAGB-LB18 4 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WA-4-220-RAGB-LB18
ModelST56ELF-WA-4-220-RAGB-LB18
Điện áp220VAC
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối740g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể591mm
Chiều sâu tổng thể56mm