Đèn tháp Qlight ST56ELF-WA-4-24-RAGB-SL18
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WA-4-24-RAGB-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WA-4-24-RAGB-SL18 4 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WA-4-24-RAGB-SL18
ModelST56ELF-WA-4-24-RAGB-SL18
Điện áp24VDC, 24VAC
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối580g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể526mm
Chiều sâu tổng thể56mm