Đèn tháp Qlight ST56ELF-WA-5-220-RAGBW-QL18
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WA-5-220-RAGBW-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WA-5-220-RAGBW-QL18 5 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WA-5-220-RAGBW-QL18
ModelST56ELF-WA-5-220-RAGBW-QL18
Điện áp220VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối750g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể631mm
Chiều sâu tổng thể56mm