Đèn tháp Qlight ST56ELF-WM-1-110-R-LB18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WM-1-110-R-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WM-1-110-R-LB18 1 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WM-1-110-R-LB18
ModelST56ELF-WM-1-110-R-LB18
Điện áp110VAC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối570g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể471mm
Chiều sâu tổng thể56mm