Đèn tháp Qlight ST56ELF-WM-1-220-R-SL18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WM-1-220-R-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WM-1-220-R-SL18 1 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WM-1-220-R-SL18
ModelST56ELF-WM-1-220-R-SL18
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối570g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể471mm
Chiều sâu tổng thể56mm