Đèn tháp Qlight ST56ELF-WM-1-24-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WM-1-24-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WM-1-24-R 1 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WM-1-24-R
ModelST56ELF-WM-1-24-R
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối410g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể406mm
Chiều sâu tổng thể56mm