Đèn tháp Qlight ST56ELF-WM-3-110-RAG
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WM-3-110-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WM-3-110-RAG 3 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WM-3-110-RAG
ModelST56ELF-WM-3-110-RAG
Điện áp110VAC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối680g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể551mm
Chiều sâu tổng thể56mm