Đèn tháp Qlight ST56ELF-WM-5-12-RAGBW-SL18
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WM-5-12-RAGBW-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WM-5-12-RAGBW-SL18 5 tầng 12V đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WM-5-12-RAGBW-SL18
ModelST56ELF-WM-5-12-RAGBW-SL18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối630g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể566mm
Chiều sâu tổng thể56mm