Đèn tháp Qlight ST56ELF-WS-2-12-RG-LB18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WS-2-12-RG-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WS-2-12-RG-LB18 2 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WS-2-12-RG-LB18
ModelST56ELF-WS-2-12-RG-LB18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Emergency, Fire.A-ANG, High expansion, Machinery fault
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối470g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể446mm
Chiều sâu tổng thể56mm