Đèn tháp Qlight ST56ELF-WS-2-220-RG
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ELF-WS-2-220-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ELF-WS-2-220-RG 2 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ELF-WS-2-220-RG
ModelST56ELF-WS-2-220-RG
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Emergency, Fire.A-ANG, High expansion, Machinery fault
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối620g
Chiều rộng tổng thể56mm
Chiều cao tổng thể511mm
Chiều sâu tổng thể56mm