Đèn tháp Qlight ST56L-BZ-1-110-R-QLA18
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56L-BZ-1-110-R-QLA18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56L-BZ-1-110-R-QLA18 1 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56L-BZ-1-110-R-QLA18
ModelST56L-BZ-1-110-R-QLA18
Điện áp110VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối600g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể436mm