Đèn tháp Qlight ST56L-BZ-1-24-R
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56L-BZ-1-24-R
Giá cũ: 820.380 ₫
745.800 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp ST56L-BZ-1-24-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp ST56L-BZ-1-24-R Qlight 24V - 56mm - màu đỏ - 85dB
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56L-BZ-1-24-R
ModelST56L-BZ-1-24-R
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối440g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể371mm