Đèn tháp Qlight ST56L-WM-1-110-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56L-WM-1-110-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56L-WM-1-110-R 1 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56L-WM-1-110-R
ModelST56L-WM-1-110-R
Điện áp110VAC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Tripping beat
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối600g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể436mm