Đèn tháp Qlight ST56L-WM-1-220-R-SL18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56L-WM-1-220-R-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56L-WM-1-220-R-SL18 1 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56L-WM-1-220-R-SL18
ModelST56L-WM-1-220-R-SL18
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Tripping beat
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối600g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể436mm