Đèn tháp Qlight ST56LF-2-110-RG-LW18
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56LF-2-110-RG-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56LF-2-110-RG-LW18 2 tầng 110VAC D56
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56LF-2-110-RG-LW18
ModelST56LF-2-110-RG-LW18
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối680g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể506mm