Đèn tháp Qlight ST56LF-4-12-RAGB-SZ18
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56LF-4-12-RAGB-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56LF-4-12-RAGB-SZ18 4 tầng 12VAC/DC D56
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56LF-4-12-RAGB-SZ18
ModelST56LF-4-12-RAGB-SZ18
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối680g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể581mm