Đèn tháp Qlight ST56LF-4-24-RAGB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56LF-4-24-RAGB
Giá cũ: 1.573.770 ₫
1.430.700 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56LF-4-24-RAGB 4 tầng 24VAC/DC D56
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56LF-4-24-RAGB
ModelST56LF-4-24-RAGB
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối680g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể581mm