Đèn tháp Qlight ST56LF-5-110-RAGBW-QL18
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56LF-5-110-RAGBW-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56LF-5-110-RAGBW-QL18 5 tầng 110VAC D56
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56LF-5-110-RAGBW-QL18
ModelST56LF-5-110-RAGBW-QL18
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối930g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể716mm