Đèn tháp Qlight ST56LF-BZ-2-110-RG-LW18
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56LF-BZ-2-110-RG-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56LF-BZ-2-110-RG-LW18 2 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56LF-BZ-2-110-RG-LW18
ModelST56LF-BZ-2-110-RG-LW18
Điện áp110VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối680g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể506mm