Đèn tháp Qlight ST56LF-BZ-5-110-RAGBW-QZ18
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56LF-BZ-5-110-RAGBW-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56LF-BZ-5-110-RAGBW-QZ18 5 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56LF-BZ-5-110-RAGBW-QZ18
ModelST56LF-BZ-5-110-RAGBW-QZ18
Điện áp110VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối930g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể716mm