Đèn tháp Qlight ST56LF-WM-1-220-R-SL18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56LF-WM-1-220-R-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56LF-WM-1-220-R-SL18 1 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56LF-WM-1-220-R-SL18
ModelST56LF-WM-1-220-R-SL18
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Tripping beat
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối600g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể436mm