Đèn tháp Qlight ST56LF-WM-4-220-RAGB-QLA18
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56LF-WM-4-220-RAGB-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56LF-WM-4-220-RAGB-QLA18 4 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56LF-WM-4-220-RAGB-QLA18
ModelST56LF-WM-4-220-RAGB-QLA18
Điện áp220VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Tripping beat
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối840g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể646mm