Đèn tháp Qlight ST56LF-WS-2-24-RG-LB18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56LF-WS-2-24-RG-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56LF-WS-2-24-RG-LB18 2 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56LF-WS-2-24-RG-LB18
ModelST56LF-WS-2-24-RG-LB18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Emergency, Fire.A-ANG, High expansion, Machinery fault
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối520g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể506mm