Đèn tháp Qlight ST56LF-WS-3-110-RAG
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56LF-WS-3-110-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56LF-WS-3-110-RAG 3 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56LF-WS-3-110-RAG
ModelST56LF-WS-3-110-RAG
Điện áp110VAC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Emergency, Fire.A-ANG, High expansion, Machinery fault
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối760g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể576mm