Đèn tháp Qlight ST56ML-BZ-3-110-RAG
  • 90dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56ML-BZ-3-110-RAG
Giá cũ: 1.325.390 ₫
1.204.900 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56ML-BZ-3-110-RAG 3 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56ML-BZ-3-110-RAG
ModelST56ML-BZ-3-110-RAG
Điện áp110VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối610g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể362mm