Đèn tháp Qlight ST80B-5-12-RAGBW
  • 5 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80B-5-12-RAGBW
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80B-5-12-RAGBW 5 tầng 12VAC/DC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80B-5-12-RAGBW
ModelST80B-5-12-RAGBW
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối1.18kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể596mm