Đèn tháp Qlight ST80BF-4-24-RAGB-SZ24
  • 4 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80BF-4-24-RAGB-SZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80BF-4-24-RAGB-SZ24 4 tầng 24VAC/DC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80BF-4-24-RAGB-SZ24
ModelST80BF-4-24-RAGB-SZ24
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ24
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối1.04kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể527mm