Đèn tháp Qlight ST80BF-5-220-RAGBW-LB24
  • 5 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80BF-5-220-RAGBW-LB24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80BF-5-220-RAGBW-LB24 5 tầng 220VAC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80BF-5-220-RAGBW-LB24
ModelST80BF-5-220-RAGBW-LB24
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối1.18kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể596mm