Đèn tháp Qlight ST80BF-BZ-3-24-RAG-LW24
  • 90dB
  • 3 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80BF-BZ-3-24-RAG-LW24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80BF-BZ-3-24-RAG-LW24 3 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80BF-BZ-3-24-RAG-LW24
ModelST80BF-BZ-3-24-RAG-LW24
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW24
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối880g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể457mm