Đèn tháp Qlight ST80BF-BZ-3-24-RAG-QL24
  • 90dB
  • 3 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80BF-BZ-3-24-RAG-QL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80BF-BZ-3-24-RAG-QL24 3 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80BF-BZ-3-24-RAG-QL24
ModelST80BF-BZ-3-24-RAG-QL24
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL24
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngGiá đỡ có thể điều chỉnh (0 đến 180 độ)
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối880g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể457mm