Đèn tháp kết nối mạng LAN Qlight ST80EL-ETN-BZ-4-110-RAGB-LW24
  • 90dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-ETN-BZ-4-110-RAGB-LW24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối mạng LAN QLIGHT ST80EL-ETN-BZ-4-110-RAGB-LW24 4 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-ETN-BZ-4-110-RAGB-LW24
ModelST80EL-ETN-BZ-4-110-RAGB-LW24
Điện áp110VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Giao diện truyền thôngEthernet
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể487mm